રાશિફળ: જાણો તમારું 21 એપ્રિલ નું ભવિષ્ય કેવું રહેશે.

0
195

મેષ: બાળકો તરફથી સુખદ સમાચાર મળી શકે છે. કૌટુંબિક જીવન સુખદ રહેશે. કપડાં વગેરે પરના ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે.વૃષભ: મન અસ્થિર રહેશે. વધારે ગુસ્સો ટાળો. ખર્ચમાં વધારો થશે. મિત્રોનો ટેકો મળશે. આરોગ્યની સંભાળ લો.મિથુન: ક્ષણે રૂષ્ટા ક્ષણે તુષ્ટાના ભાવ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. દાંપત્ય સુખમાં વધારો થશે. બાળકોને કષ્ટ પડી શકે છે.કર્ક: આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો. પરંતુ ખૂબ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. વાતચીતમાં સયંમ રાખો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ખર્ચ વધશે.સિંહ: સ્વભાવમાં ચીડચિડયાપણું રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સુખદ પરિણામો મળશે.કન્યા: આશા અને નિરાશા મિશ્રત ભાવ રહેશે. ધાર્મિક સંગીતમાં રુચિ વધશે. ભાષણમાં નમ્રતા રહેશે. વાહન સુખમાં વધારો થશે.તુલા: ધર્મ-કર્મમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સુખદ પરિણામ મળશે. કપડાં વગેરે પરના ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે. આરોગ્યની સંભાળ લો.વૃશ્ચિક: આત્મવિશ્વાસથી પરિપૂર્ણ રહેશો. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો.ધન: વાચવા-લખવામાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. નોકરીમાં ફેરફારની શક્યતા બની શકે છે.મકર: માનસિક તાણ આવી શકે છે. મન અસ્થિર રહેશે. જીવનમાં અસ્વસ્થતા રહેશે. કેટલાક જૂના મિત્રો મળી શકે છે.કુંભ: લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યો દ્વારા નાણાં કમાવવાનું એક સાધન બની શકે છે. નોકરીમાં કર્યાક્ષેત્રનું વિસ્તરણ થઈ શકે છે. મહેનતમાં વધારો રહેશે.
મીન: પરિવારિક જીવન સુખદ રહેશે. નકારાત્મક વિચારોનો મનમાં પ્રભાવ રહેશે. ઘર અને પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here