દીકરીએ દર્શકોની વચ્ચેથી પપ્પા વોર્નર માટે મોકલ્યો સંદેશ, જુવો ક્યૂટ વિડિયો

0
127

બુધવારે હૈદરાબાદ અને ચેન્નઈ વચ્ચેની મેચમાં એક સુંદર નજારો જોવા મળ્યો. જ્યારે હૈદરાબાદના સ્ટાર ઓપનર ડેવિડ વોર્નર ટીમ સાથે ફિલ્ડિંગ કરવા ઉતર્યા હતા, ત્યારે તેની પુત્રી પ્રેક્ષકોમાં હાજર હતી. મેચ શરૂ થઈ તે પહેલાં, વોર્નરની પુત્રીને ટીવી સ્ક્રીન પર બતાવવામાં આવી હતી. તેણે એક સુંદર સ્માઇલ આપી ત્યારે અવાજ થયો ત્યારે સાથી ખેલાડીએ વોર્નરને આ વિશે કહ્યું. વોર્નર પણ આ જોઈને હસ્યા. તેના પછી, વોર્નરની પુત્રીએ કંઈક એવું કર્યું કે જેને વોર્નર માટે ક્યાંક પ્રેરણા પૂરી પાડી અને વોર્નર એ મેચમાં મેન ઓફ ધ મેચનો ખિતાબ જીતી લીધો.હૈદરાબાદ અને ચેન્નઈ ની આ મેચ હૈદરાબાદના રાજીવ ગાંધી સ્ટેડિયમમાં રમાય હતી. મેચ શરૂ થતાં પેહલા જેવી ડેવિડ વોર્નરની દીકરીને ટીવી સ્ક્રીન પર બતાવવામાં આવી કે તેણે તરત જ આઇપેડ ઊચું કર્યું અને આઇપેડ પર Go Daddy…! (ગો ડેડી) નામ નો મેસેજ લખ્યો હતો. આ જોઈને ડેવિડ વોર્નર અને તેની ટીમના ખેલાડીઓ પણ હસવા લાગ્યા.

આ વિડિઓ આઇપીએલના સત્તાવાર ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. અને લખવામાં આવ્યું કે ‘આવો નજારો આઈપીએલની સુંદરતાને વધારે છે ઑસ્ટ્રેલિયાના ડેવિડ વોર્નરની પત્ની કેંડિસ અને બંને પુત્રીઓ, ઇવી મે અને ઇન્ડી રે વોર્નર ને ચીયર કરવા ભારતમાં હાજર છે અને નિયમિત સ્ટેડિયમમાં પહોંચે છે. ઇવી મે પાંચ વર્ષની અને ઇન્ડી રે ત્રણ વર્ષની છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here