મુસ્લિમો માટે બકરા ફ્રી, અડધી કિમતે દારૂ આ પાર્ટી એ આપ્યા અનેક અનોખા ચૂંટણી વચનો

0
123

લોકસભાની ચૂંટણીઓથી લઈને બધી પાર્ટીઑ અને નેતા જોર – અજમાયશ કરી રહ્યા છે. જનતાને દરેક પક્ષ અલગ વચન આપી રહ્યા છે. પણ એક પાર્ટી એ પણ છે જે બકરા મફત આપવા, દારૂના ભાવ અડધા કરવા અને દરેક સ્ત્રીને સોના આપવાની વાત પોતાના ઘોષણા પત્રકમાં કરી રહી છે.ઉત્તર પૂર્વ દિલ્હી સીટ થી સાંજિ વિરાસત પાર્ટીના ઉમેદવાર અમિત શર્માએ પોતાના પ્રચારમાં અનોખા વચન આપી રહ્યા છે. સાંજિ વિરાસત પાર્ટીનું ચૂંટણી ચિહ્ન સફરજન છે અને પક્ષનો દાવો છે કે દેશના મોટા ભાગોમાં તેના કેન્ડિડેટ ચૂંટણી લડી રહ્યા છે.અમિત શર્માએ પોતાના ચૂંટણી પોસ્ટર પર તે મુદ્દાઓ આગળ રાખ્યા છે જે વચન સાંજિ વિરાસત પાર્ટી જનતાને આપી રહી છે. પાર્ટી એ આકર્ષક ઓફરને વાદા ની જગ્યાએ ‘મુદ્દો’ કહ્યા છે. પાર્ટી કહે છે કે ઇદ પર દરેક મુસ્લિમ કુટુંબ માટે બકરા ફ્રી મળશે. દરેક સ્ત્રીને સોનું મફત આપવામાં આવશે અને દારૂના કિમત અડધી કરવામાં આવશે.આ ઉપરાંત સાંજિ વિરાસત પાર્ટી રાશન પણ મફત આપવાનું વચન આપ્યું છે. બીએસઇએસ અને ડીટીસીના અસ્થાયી કર્મચારીને કાયમી નોકરીની ખાતરી. હાઉસ ટેક્સ/પાર્કિંગ ચાર્જ સમાપ્ત થશે. છોકરીના જન્મ પછી 50,000/ – રૂપિયા આપવામાં આવશે અને છોકરીઓના લગ્ન પર 2,50,000/ – રૂપિયા મળશે. જેવા અનેક લોક – લોભામણા વાદા આ પાર્ટી એ કર્યા છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here