ગુજરાત ના પૂર્વ વિધાયક ની ચાલતી ટ્રેન માં ગોળી મારી હત્યા

0
184

ગુજરાત માં પૂર્વ ભાજપ વિધાયક જયંતી ભાનુશાલી ની ચાલતી ટ્રેન માં ગોળી મારી હત્યા કરી દેવામાં આવી.53 વર્ષ ના ભાનુશાલી ભુજ થી અમદાવાદ જઈ રહ્યા હતા.આ ઘટના સયાજી નાગર ટ્રેન માં થઈ.કટારીયા-સુરબરી સ્ટેશન ની પાસે બદમાશો એ એસી કોચ માં ઘૂસી ને ભાનુશાલી ઉપર ફાઈરિંગ કરી દીધી.તેની ત્યાં જ મૃત્યુ થઈ ગઈ.હત્યા પછી પોલીસ એ તેમના શવ ને સરકારી હોસ્પિટલ એ પહોચાડ્યું.આ મામલા ની જાચ શરૂ કરી દેવામાં આવી છે.ભાનુશાલી ની હત્યા પછી તેમના સમર્થકો માં ભારે આક્રોશ છે.પરંતુ અત્યારે હત્યા પાછળ ના કારણ ની ખબર પડી નથી.

દુષ્કર્મ નો લાગ્યો હતો આરોપ

અબદાસા થી પૂર્વ વિધાયક રહેલા ભાનુશાલી ઉપર પાછલા વર્ષે 21 વર્ષ ની મહિલા એ દુષ્કર્મ નો આરોપ લગાવ્યો હતો.સુરત ની રહેવાવાળી મહિલાએ વિધાયક ની સામે દાખલ કરેલ એફઆઇઆર માં જણાવ્યુ હતું કે તેમણે એક પ્ર્તિષ્ઠિત ફૈશન ડિજાઇન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ માં દાખલો આપવાના નામ ઉપર નવેમ્બર 2017 થી માર્ચ 2018 સુધીમાં ઘણી વાર તેનો દુષ્કર્મ કર્યો.આરોપ લાગતાં તેમણે રાજ્ય ભાજપ અધ્યક્ષ પદ થી રાજીનામું આપી દીધું.પરંતુ મહિલા એ પછી અદાલત માં હલફનામું દાખલ કરીને મામલા ની આગળ તપાસ ન કરવા અને દાખલ એફઆઇઆર ને નિરસ્ત કરવાનો અનુરોધ કર્યો હતો.જેને અદાલતે માની લીધો હતો.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here