અમિતાભ બચ્ચન એ આ જગ્યા એ ખરીદી 25 બીઘા જમીન,જાણો કેટલી છે કિંમત

0
172

બૉલીવુડ ના મહાનાયક અમિતાભ બચ્ચન એ કાકોરી માં  25 બીઘા જમીન ખરીદી છે.કિસાન પાથ સ્થિત આ જમીન ની કિંમત 14.5 કરોડ રૂપિયા છે.બિગ બી ને પાસે પહેલા થી કાકોરી માં 33 બીઘા જમીન છે.કિસાન પાથ નવો બની રહ્યો છે અને તેની આસપાસ ની જમીન ની કિંમત્ત કાકોરી ક્ષેત્ર માં સૌથી વધુ છે.સાથે જ આવવા વાળા સમય માં કિસાન પથ ની આસપાસ સ્થિત જમીન ની કિંમત કેટલાય ગણા વધવાની ઉમ્મીદ છે.

હજી અધિકારીએ તેની ઔપચારિક પુષ્ટિ કરી રહ્યા નથી પરંતુ સૂત્રો નું કહેવું છે કે રજીસ્ટરી થઈ ગઈ છે.દાખિલ ખારીજ હજી થયું નથી.અમિતાભ બચ્ચન એ આ જમીન ચૌધરી ખેડા માં 14.5 કરોડ રૂપિયા માં ખરીદી છે.તેમની પાસે ચૌધરી ખેડા અને મુજજફરપુર પલીયાકલા માં પહેલા થી જમીન છે.બૉલીવુડ ની પસંદ બની રહેલ લખનઉ ફિલ્મી સ્ટાર્સ ને અવધ ની જમીન પસંદ આવી રહી છે.

થોડા સમય પહેલા ફિલ્મ સ્ટાર ગોવિંદા પણ અહિયાં જમીન જોવા આવ્યા હતા.સૌદો થયો નહીં પરંતુ જતાં જતાં આ વાદો કરી ગયા કે લખનઉ માં આજે નહીં તો કાલે તે જમીન જરૂર ખરીદશે.તેની સિવાય એક હીરોઇન પણ લખનઉ માં જમીન ખરીદવાની ઈચ્છા જતાવી હતી.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here