કોઈને પણ ભૂલથી ન આપો આ 6 ભેટ, વાસ્તુ માં માનવમાં આવે છે અશુભ

0
386

આપણા સમાજમાં અન્ય લોકોની સુખ વહેંચવાની પરંપરા છે. ઘણા શુભ પ્રસંગોએ, આપણે આપણાં મિત્રો અને પ્રિયજનોને ઘણી વસ્તુઓ આપીએ છીએ અને લઈએ છીએ. વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ, ઘણી વસ્તુઓ એવી છે કે જ્યારે ભેટમાં આપવામાં આવે છે ત્યારે અશુભ પરિણામ પ્રાપ્ત થાય છે અને સતત નુકસાન થાય છે. આજે, અમે તમને આવી પાંચ બાબતો વિશે જણાવીશું જે તમને ભેટને લીધે નાણાકીય નુકસાન અને સમસ્યાઓ વધી શકે છે.

કોઈપણ શુભ પ્રસંગે, લોકો ઘણીવાર ભગવાન ગણેશની મૂર્તિઓને અન્યને આપે છે, પરંતુ ઘણી વાર અજાણતા ભગવાન ગણેશ પણ મૂર્તિ સાથે માતા લક્ષ્મીનું ચિત્ર આપે છે. માતા લક્ષ્મીની મૂર્તિને ક્યારેય ગણેશની મૂર્તિ સાથે આપવી જોઈએ નહીં. આ પૈસાના આગમન કરતાં નુકસાન તરફ દોરી જાય છે. કારણ કે માતા લક્ષ્મી ભગવાન વિષ્ણુની પત્ની છે અને ભગવાન ગણેશની માતા છે.

વાસ્તુ શાસ્ત્રમાં, ભેટમા તીવ્ર હથિયારો અથવા તીવ્ર વસ્તુઓ આપવાની મનાઈ કરવામાં છે. આવી  ભેટ આપવા અને લેવાથી ઘરમાં  તકલીફો અને અશાંતિનું વાતાવરણ રહે છે.

કોઈને કાળા કપડાં અને બુટ ભેટ આપવા જોઈએ નહીં.કારણ કે કાળાં રંગને અશુભ માનવામાં આવે છે.કાળાં કપડાને ભેટ આપવાથી જીવન માં મુશ્કેલીઓ વધવા લાગે છે.

ભેટમાં હિંસક પ્રાણીઓના ચિત્રો ન લો અથવા ન દો.મહેમાનોને આવા ફોટોગ્રાફ્સ આપવાથી ઘરમાં અશાંતિનું વાતાવરણ રહે છે.

વસ્તુના જણાવ્યા પ્રમાણે, કોઈએ ભેટમા રૂમાલ આપવો જોઈએ નહીં. ભેટ માટે રૂમાલ આપવાથી નકારાત્મકતા વધે છે અને એકબીજા વચ્ચેનો સંબંધમાં ખટાસ આવે  છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here