યૂટ્યૂબ ઉપર આ 4 સરળ રીતે ઘરે બેઠા કરો કમાણી

0
346

 

જો તમે યુ ટ્યુબ પર વિડિઓ દ્વારા નાણાં કમાવવા માંગતા હો, તો આ સમાચાર તમારા માટે છે. અમે તમને જણાવીશું કે તમે યૂટ્યૂબ પર પૈસા કેવી રીતે કમાવી શકો છો. આ પદ્ધતિઓનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરીને, તમે તમારી કમાણીને યૂટ્યૂબ પર બમણી કરી શકો છો. અહીં સૌથી મહત્વની વસ્તુ એ છે કે તમારે આ માટે કોઈ ફી ચૂકવવાની જરૂર નથી. તો ચાલો જાણીએ આ રીત વિશે જે આવશે તમારી ખુબજ કામે.

ગુગલ એડ સેન્સ

તમારા યૂટ્યૂબ એકાઉન્ટને ગૂગલ એડસેન્સ સાથે લિંક કરો ત્યાં કેટલીક યૂટ્યૂબ નીતિઓ છે જે તમારે વાંચવાની છે. જો તમે સક્ષમ હોવ તો ગૂગલ તમારી વિડિઓઝમાં જાહેરાત શરૂ કરશે. આ દ્વારા, તમે ખૂબ પૈસા કમાવી શકો છો.

 

સ્પોન્સર્ડ વિડિઓ

યુટ્યુબ પર તમે સ્પોન્સર્ડ વિડિઓઝ દ્વારા કમાણી કરી શકો છો. આમાં તમે કોઈ કંપની, બ્રાંડ અથવા દુકાનની વિશિષ્ટ વિડિઓ અપલોડ કરી શકો છો. જો સરળ ભાષામાં કહીએ, તો તમારે કોઈ કંપની અથવા બ્રાન્ડને કોઈ રીતે પ્રમોટ કરવું પડશે. ઉદાહરણ તરીકે, જો તમારી ચેનલ મુસાફરીથી સંબંધિત છે, તો તમે કોઈ હોટેલ અથવા લોજની સ્પોન્સર્ડ વિડિઓ બનાવી શકો છો. આ તમને યૂટ્યૂબ ઉપરાંત કમાવવાની મંજૂરી આપે છે. આ માટે તમારે આ વ્યવસાય કંપનીઓ પર વિશ્વાસ રાખવો પડશે કે તમારી વિડિઓ વપરાશકર્તાઓ દ્વારા ગમશે, જે તેમને લાભ કરશે.

વાર્તા માં પ્રચાર કરી

તમે ઘણા વિડિઓ જોયા હશે જેમાં તમને અચાનક બ્રાન્ડ વિશેની માહિતી આપવામાં આવી છે અથવા વિડિઓમાં બતાવવામાં આવે છે. ઉદાહરણ તરીકે, જો તમે યૂટ્યૂબ પર કૉમેડી જોતા હો, તો તે તમને મોબાઇલ, બાઇક, કાર અથવા કંપનીનું નામ બતાવે છે. આ બ્રાન્ડ અથવા કંપનીને સીધી રીતે પ્રચાર ન કરીને બીજી રીતે પ્રચાર કરવામાં આવે છે.

 

લિંક દ્વારા કમાણી કરો

જો તમે તમારી યૂટ્યૂબ વિડિઓ પર બ્રાંડ અથવા ઉત્પાદન વિશે વાત કરી રહ્યાં છો, તો તે પ્રોડક્ટમાં તે ઉત્પાદનની લિંક આપવાનું શ્રેષ્ઠ રહેશે. આ સાથે, જો વપરાશકર્તા તે લિંક પર ક્લિક કરીને માલ ખરીદે છે, તો કંપની તમને બદલામાં કમિશન આપે છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here